หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 2
ระหว่าง วันที่ 11 -14 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   11 พ.ย. 2558   12 พ.ย. 2558   13 พ.ย. 2558   14 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 12 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 234 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 235 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 237-238 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 242-243 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 245 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 246 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 247 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง 248 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222-223 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคารดอนเฟื่อง ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง อาคารดอนเฟื่อง ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนเมืองทหารอากาศบำรุง ลานนภากาศ2 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 5 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องสืบค้น 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 2203 (com 4) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางเขน อาคาร 1 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1203 (com2),1204 (com1) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135-136 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอ้นสุวรรณ 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เบญจมราชาลัย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมอ้นสุวรรณ 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
9 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133-134 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 627 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 12 พ.ย. 2558 08.00-12.00
2 628 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา ชั้น 4 12 พ.ย. 2558 08.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 12 พ.ย. 2558 09.00-11.00
6 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 12 พ.ย. 2558 09.00-11.00
7 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 12 พ.ย. 2558 09.00-11.00
8 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ หอประชุมสุธี-ฉวีวรรณ มีนชัยนันท์ 12 พ.ย. 2558 09.00-11.00
9 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 623 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที- (ใต้โดม) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 624 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที- (ใต้โดม) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที- (ใต้โดม) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที- (ใต้โดม) 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
4 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
5 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
6 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
7 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
8 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
9 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
10 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา ๒ หอประชุมศรีนวมินทร์ ชั้น 3 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.2 นายสาธิต ประทุมสุวรรณ โทร. 0 2939 8364-5, 08 1691 7705
ID Line : sathit.pra e-mail: sathit009@gmail.com Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]