หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ฉะเชิงเทรา 1 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ จังหวัดฉะเชิงเทรา วันที่ 10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ โรงพละศึกษา 10 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ โรงพละศึกษา 10 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 10 พ.ย. 2558 9.00-9.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-10.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-10.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 10.30-11.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 10.30-11.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 12.30-13.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 12.30-13.30
7 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 13.30-14.30
8 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 14.30-15.00
9 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารยิมเนเซียม ชั้น 2 10 พ.ย. 2558 9.00-9.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารอเนกประสงค์ จำลอง-จำเริญ แม่นธนู 10 พ.ย. 2558 09.00-15.00
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารอเนกประสงค์ จำลอง-จำเริญ แม่นธนู 10 พ.ย. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 522 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง อินเตอร์เน็ต 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชั้น 2 10 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคารสมเด็จพระเทพฯ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมชั้น 2 10 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 10 พ.ย. 2558 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงพลศึกษาวรพิพัฒน์ ชั้น 3 10 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2 โรงพลศึกษาวรพิพัฒน์ ชั้น 3 10 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล เทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-11.00
9 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-11.00
10 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 623 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 624 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00
17 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล อาคารเทพคุณาธาร ชั้น 1 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนดัดดรุณี อาคารอเนกประสงค์ จำลอง-จำเริญ แม่นธนู 10 พ.ย. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 10 พ.ย. 2558 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายปริญญา สีใส (เบอร์โทร : 081-758-9082 e-mail : brr_data@hotmail.com)
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]