หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ระดับเขต จังหวัดสระบุรี
ระหว่าง วัน วันที่ 12-13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   9 พ.ย. 2558   12 พ.ย. 2558   13 พ.ย. 2558   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2558 9.00-16.30
2 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2558 9.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 648 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเสาไห้วิมลวิทยานุกูล อาคารโสตทัศนศึกษา ชั้น 1 ห้อง ห้อง RESOURCE 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 649 ภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเสาไห้วิมลวิทยานุกูล อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องทองอุไร 2 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
3 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเสาไห้วิมลวิทยานุกูล อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องจริยศีกษา 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
4 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเสาไห้วิมลวิทยานุกูล อาคารโสตทัศนศึกษา ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 212 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 212 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 213 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 213 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 214 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 214 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 215 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 215 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 216 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 217 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 1 ห้อง 217 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" โดมหน้าเสาธง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" โดมหน้าเสาธง 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" อาคารสรกิจพิมล2 ชั้น 2 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-16.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" ใต้อาคารสรกิจพิมล3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 13 พ.ย. 2558 09.00-16.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 13 พ.ย. 2558 09.00-16.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 13 พ.ย. 2558 09.00-16.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" เวทีโดมโรงอาหาร 13 พ.ย. 2558 09.00-16.00
45 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 13.30 เป็นต้นไป
46 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 12 พ.ย. 2558 13.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 09.30 เป็นต้นไป
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 09.30 เป็นต้นไป
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 13.00 เป็นต้นไป
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 10.30 เป็นต้นไป
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 10.30 เป็นต้นไป
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 13.40 เป็นต้นไป
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 14.00 เป็นต้นไป
11 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 14.20 เป็นต้นไป
12 502 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค"สรกิจพิทยา" หอประชุม 13 พ.ย. 2558 14.20 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี สนามกีฬาโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี 12 พ.ย. 2558 08.30 - 11.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี สนามกีฬาโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี 12 พ.ย. 2558 08.30-10.00
3 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี ห้องสัมมนา อาคาร 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี ชั้น 1 ห้อง ห้องสัมมนา 12 พ.ย. 2558 08.30-14.30
4 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยสระบุรี ห้องสัมมนา อาคาร 2 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 12 พ.ย. 2558 08.30-14.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com1 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com3 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com2 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com2 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com1 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com1 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com2 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com2 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com3 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสิริศตวรรษ 13 พ.ย. 2558 09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสิริศตวรรษ 13 พ.ย. 2558 13.00-16.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Com3 12 พ.ย. 2558 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 9 พ.ย. 2558 9.00 เป็นต้นไป
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 9 พ.ย. 2558 9.00 เป็นต้นไป
3 627 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 9 พ.ย. 2558 9.00 เป็นต้นไป
4 628 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 9 พ.ย. 2558 9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โดมอาคารอเนกประสงค์ 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โดมอาคารอเนกประสงค์ 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โดมอาคารอเนกประสงค์ 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โดมอาคารอเนกประสงค์ 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุมโรงเรียน 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุมโรงเรียน 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมอนุสรณ์ 30 ปี 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุมโรงเรียน 12 พ.ย. 2558 9.00-11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุมโรงเรียน 12 พ.ย. 2558 13.00-15.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
13 623 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 624 การแข่งขั้นทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน โรงอาหาร 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมวิหารแดง 12 พ.ย. 2558 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน ห้องประชุมวิหารแดง 12 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 15.00
2 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม ฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม ฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านหมอ (พัฒนานุกูล) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม ฯ 13 พ.ย. 2558 9.00 - 11.00

ติดต่อเจ้าหน้าที่ดูแลระบบ(สระบุรี 1)
ครูสุธน กำลังเจริญ 081-4956253 suthon_15@yahoo.co.th
มีข้อสงสัยในการแข่งขัน เพิ่มชื่อ, เปลี่ยนตัว ในวันแข่งขัน,
ไม่ได้ลงทะเบียนในระบบก่อนวันแข่งขัน โปรดติดต่อที่ รองฯ สมบัติ บ่อสมบัติ ร.ร.สระบุรีวิทยาคม 090-9932577 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]