หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต ๒

[ ทั้งหมด   16 พ.ย. 3101   17 พ.ย. 3101   18 พ.ย. 3101   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 พ.ย. 3101

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 วัดช้างใหญ่ ศาลาการเปรียญ ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่ง 17 พ.ย. 3101 09.00-12.00
2 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) ศาลาการเปรียญ ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่ง 17 พ.ย. 3101 13.00-16.00
3 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 วัดช้างใหญ่ ศาลาสหสามัคี 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่ง 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 29
09.00-12.00
4 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.2/ป.3/ป.1/ป.6/1 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 15
13.00-16.00
5 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 /ชั้น 2 ห้อง ม.1/ม.2/ภาษาไทย/ม.3/ต่างประเทศ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 15
13.00-16.00
6 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 16
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 748 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
3 749 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 5
13.00-16.00
5 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
6 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 54
09.00-16.00
7 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) โรงฝึกงาน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 14
13.00-16.00
8 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
9 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) โรงฝึกงาน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 24
09.00-12.00
10 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-16.00
11 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) โรงฝึกงาน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
12 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) โรงฝึกงาน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
13 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-16.00
14 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 1 ห้อง นาฎศิลป์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
15 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 12
13.00-16.00
16 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วัดช้างใหญ่ อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 15
13.00-16.00
17 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 1 ห้อง นาฎศิลป์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-12.00
18 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 วัดช้างใหญ่ อาคารโดม ชั้น 1 ห้อง อาคารโดม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 32
09.00-12.00
19 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 1 ห้อง นาฎศิลป์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
2 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
13.00-16.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 33
09.00-12.00
4 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 18
13.00-16.00
5 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
6 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแถววิทยาคาร อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00น.
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00น.
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ม.1/ม.2/ภาษาไทย 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
2 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ม.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
3 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 2 ห้อง ุพุทธศาสนา 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
13.00-16.00
4 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 1 ห้อง ศูนย์คุณธรรม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 20
13.00-16.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 1 ห้อง ศูนย์คุณธรรม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 2 ห้อง พุทธศาสนา 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
7 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-16.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร MCS ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง พลศึกษา 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.3 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
9 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ป.2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
11 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
12 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
13 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) มหามงคล ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 2 ห้อง ป.4 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 2 ห้อง ป.5 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ ห้องป.1 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง ป.6/2 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคารเกรียติภูมิ ชั้น 2 ห้อง ป.5 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
7 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
8 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
9 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
10 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา๒(วัดช้างใหญ่) เฉลิมพระเกรียติ ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 17 พ.ย. 3101
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00

ผู้ดูแลระบบ สุชานรี แสนทวีสุข หมายเลขโทรศัพท์ 08-6441-4671 e-mail : pla_suchanaree@hotmail.com ID line suchanaree2510
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]