หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558

[ ทั้งหมด   18 พ.ย. 2558   19 พ.ย. 2558   20 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 19 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 19 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 19 พ.ย. 2558 09.00-16.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 19 พ.ย. 2558 09.00 - 16.00
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 19 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง E - classroom 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
9 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 416 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 416 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
21 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
22 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
23 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
24 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 สพป.ลบ.2 สนามโรงเรียนบ้านท่ามะนาว 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 ห้องประชุม สพป.ลบ.2 อาคาร สพป.ลบ.2 ชั้น ล่าง 19 พ.ย. 2558 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 2 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 2 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 สพป.ลบ.2 ห้องประชุม สพป.ลบ.2 ชั้น 2 ห้อง ชั้นบน 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 สพป.ลบ.2 ห้องประชุม สพป.ลบ.2 ชั้น 2 ห้อง ชั้นบน 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00
4 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 19 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 19 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

นางสาววิภา รักงาม โทร. 081 852 7049 Mail : wipa.rakngam@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]