หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 2 ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558

[ ทั้งหมด   18 พ.ย. 2558   19 พ.ย. 2558   20 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 20 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
6 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 747 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 748 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 749 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
9 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 20 พ.ย. 2558 09.00 - 16.00
10 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
11 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
12 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
13 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
14 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ 60 ปี อนุบาลลำนารายณ์ 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 500 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ ๖๐ ปี 20 พ.ย. 2558 09.00 - 16.00
4 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโดม อนุสรณ์ ๖๐ ปี 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สพป.ลบ.2 สนามโรงเรียนบ้านท่ามะนาว 20 พ.ย. 2558 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 2 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 2 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
3 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
5 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 416 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
6 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 416 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 3 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
8 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 3 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-433 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-433 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432-433 20 พ.ย. 2558 09.00-16.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 - 433 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
16 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
21 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมสมาคมผู้ปกครองและครู 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช ห้อง ห้องที่ 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ ห้องประชุมบุษบงกช 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคาร ICT ชั้น 2 ห้อง com 1 20 พ.ย. 2558 13.00-16.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 3 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ อาคารโรงอาหาร ห้อง ห้องที่ 2 20 พ.ย. 2558 09.00-12.00

นางสาววิภา รักงาม โทร. 081 852 7049 Mail : wipa.rakngam@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]