หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปีการศึกษา 2558 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2

[ ทั้งหมด   7 พ.ย. 2558   8 พ.ย. 2558   9 พ.ย. 2558   10 พ.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง มัลติมีเดีย 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง มัลติมีเดีย 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ม.3/2 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 46
09.30
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง การงานอาชีพ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 44
09.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 23
09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 28
13.00-16.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 28
13.00-16.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 45
13.00-16.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 42
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 18
13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารอนุศิลป์ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 14
13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารอนุศิลป์ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 9
13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 40
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 39
09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารสำนักงาน ชั้น 1 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 16
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
08.30
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
08.30
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
10.30
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
11.00
6 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
13.00
7 500 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ 60 ปี 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 2
14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ โรงอาหาร 1 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 33
09.00-15.00
2 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ โรงอาหาร 2 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านหน้าอาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 23
09.00
2 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านหน้าอาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
3 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านข้างอาคารวิทยบริการ (สนามตะกร้อ) 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00
4 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านข้างอาคารวิทยบริการ (สนามตะกร้อ) 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านหน้าอาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 7
13.00-16.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์ด้านหน้าอาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 อ.1/2 อ.2/1 อ.2/2 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 47
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ โรงอาหาร 1 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ม.3/2 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
08.30
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ม.3/2 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 11
08.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
6 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
7 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 8 พ.ย. 2558
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

นางธัญพร สมบูรณ์ศักดิ์ศรี โทร.0891833956 นางชนินทร พันธุ์หล้า โทร.0817806787 กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพป.สระบุรี เขต 2
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]